12A3-THPT-KONTUM
Nếu bạn là thành viên của lớp 12a3 niên học 2007-2008 thì hãy đăng nhập nhé.
Nếu không thì bạn cũng hãy đăng nhập và góp phần phát triển forum thật hoành tráng cùng lớp mình nhé.
12A3-THPT-KONTUM
Nếu bạn là thành viên của lớp 12a3 niên học 2007-2008 thì hãy đăng nhập nhé.
Nếu không thì bạn cũng hãy đăng nhập và góp phần phát triển forum thật hoành tráng cùng lớp mình nhé.
12A3-THPT-KONTUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A3-THPT-KONTUM

A3 ơi, về nhà rùi nè!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN

Go down 
huyen
ToC nGaN
kimoanh_temlem90
BiBi
Admin
9 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Thành viên tâm huyết - trụ cột
Admin

xuxu : 367

TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN EmptySat Jan 23, 2010 12:31 pm

Bố bạn Đào lớp mình vừa mất, gia đình bạn ấy trong một năm đã mất đi anh trai và bố, giờ đây rất cần sự quan tâm, chia sẻ, an ủi của chúng ta, nhắn tin, gọi điện, hay bất cứ gì, hãy chia sẻ với gia đình bạn Đào.
Giờ là lúc tinh thần a3 thể hiện, tui nghĩ, bữa nào về lớp mình sẽ góp tiền đi thăm nhà bạn đào, giờ chắc nhà bạn ấy đang rất khó khăn, giúp được bao nhiêu thì giúp thôi, chủ yếu là tấm lòng của chúng ta.
https://12a3-thpt-kontum.forumvi.com
BiBi
Thành viên cấp 3
BiBi

xuxu : 47

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN EmptySat Jan 23, 2010 3:33 pm

Yêu cầu mọi người cần phải có tinh thần We are one.
Thú thật ngày trước lớp mình chưa đoàn kết.
H ko học chung nữa nhưng mọi người nên suy nghĩ lại,ai cũng lớn rồi,phải làm cái gì đó để A3 lun là đại gia đình thật sự.
Tết dzề nên họp tất cả lại thật đầy đủ,nên thông báo cho nhau bít,cùng lên nhà Đào thăm và an ủi gia đình Đào,hiện h rất khó khăn...
Mong mọi người í thức...
kimoanh_temlem90
Thành viên tâm huyết - trụ cột
kimoanh_temlem90

xuxu : 239

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN EmptySat Jan 23, 2010 3:43 pm

tui cũng thấy rất rất cần như vậy.tui nghĩ giờ thì để 1 vài ng có mặt tại kon tum đi chia bùn.
cứ cố hết sức giúp nhiều nhiều
tết về anh em ta đóng góp hoàn trả sau
tớ thấy chả có j mất mát và đau buồn hơn là mất người thân
duy về kon tum ấy
đóng góp tạm rùi tết về lớp mình góp lịa trả và thêm sau
http://www.vnn.vn
ToC nGaN
Thành viên mới
ToC nGaN

xuxu : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN EmptySun Jan 24, 2010 10:01 am

Hom qua ba Dao chon roi, hom qua Ngan co nt cho T ve viec gop tien di dieu, nhung T hok lien lac dc voi dua nao lop minh het, bon no doi so het roi. T ma con tien thi cung da ung truoc di dieu roi,hic.Thoi de tat nien lop minh gop ung ho gia dinh ban Dao di
http://vn.myblog.yahoo.com/giotnang_benthem_pat
huyen
Thành viên có cống hiến
huyen

xuxu : 111

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN EmptySun Jan 24, 2010 10:46 am

minh thay ban T noi dung do,du it hay nhieu thi bon minh cung nen gop tien ung ho gia dinh ban D,chu yeu la tam long ma.
bomduytan
Thành viên ưu tú
bomduytan

xuxu : 106

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN EmptySun Jan 24, 2010 7:43 pm

chuyen do'la chuyen chung ta phaj? lam` dungko ca nha` nhu*ng bo*m` nghj~ ho*n nu*a~ la` chungtaphaj? dong vjen va` noj chuyen voj d de? d` co' theco gang vuot qua. Cac bannha
https://12a3-thpt-kontum.forumvi.com/profile.forum?mode=viewpr
meo kut3
Thành viên trụ cột
meo kut3

xuxu : 231

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN EmptyFri Jan 29, 2010 1:28 am

Sad xin chia buon cung dao Sad
Traichuoiluclac

Traichuoiluclac

xuxu : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN EmptySun Nov 28, 2010 9:10 am

trùi ui...........giờ mới bít đó.........hic.........chia buồn cùng bạn Đào nha....... Sad
grandma_kokoro

xuxu : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN EmptyFri Mar 18, 2011 2:07 pm

tới giờ mới biết chuyện này. Mình vô tình thành ra vô tâm lun rồi. Thành thật chia buồn với gia đình Đào nhé, dù đã muộn rồi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN   TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN Empty

TIN BUỒN - TIN BUỒN - TIN BUỒN
Trang 1 trong tổng số 1 trang